fashewar Siphon da fashewar Matsi

fashewar Siphon da fashewar Matsi

2022-04-07Share

fashewar Siphon da fashewar Matsi

undefined

Sandblasting (wanda kuma aka sani yanzu da abrasive fashewa) tsari ne mai ƙarfi da inganci. Yana da tsari na ƙaddamar da cewa abrasive kafofin watsa labarai tare da matsawa iska domin tsaftacewa saman. Wannan tsarin tsaftacewa da shirye-shiryen yana ɗaukar iska mai matsewa azaman tushen wutar lantarki kuma yana jagorantar babban matsi mai ƙarfi na kafofin watsa labarai masu ɓarna zuwa ɓangaren da za a fashe.

Tukunyar fashewar siphon da tukunyar fashewar matsi kai tsaye sune manyan nau'ikan manyan akwatunan fashewar fashewa da ke wanzuwa a kasuwa. Ko da yake suna da hanya ɗaya ta gama gari gama gari, akwai bambance-bambance da yawa tsakanin fashewar siphon da fashewar matsa lamba.

SIPHON BLAST

fashewar Siphon yana amfani da bindigar tsotsawar kafofin watsa labarai don siphon, ko zana, abin da zai lalata bututun mai mai fashewa inda aka haɓaka shi cikin saurin barbashi kuma a yi masa allura a cikin majalisar. Wannan nau'in aiki yana da ɗan araha, kuma ana iya amfani dashi akai-akai saboda za'a iya tunawa da abin da aka lalata kawai a mayar dashi cikin tafki. Ana amfani da tukunyar fashewar siphon galibi don ayyukan samar da haske da tsabtace sassa da abubuwa gaba ɗaya. Idan kana da ƙaramin yanki don ƙoƙarin yin yashi kuma abin da fashewarka ba ta da ƙarfi sosai tukunyar fashewar siphon na iya aiki.

undefined

WUTA MATSALAR MATSALAR KAI TSAYE

Matsin lamba kai tsaye yana amfani da matsi ko tukunya don tura abin rufe fuska ta hanyar bututun ƙarfe. Tare da matsa lamba kai tsaye, abrasive ba shi da nauyin isarwa don haka yana tafiya da sauri da sauri a cikin bututun ƙarfe har sai ya wuce ofishin bututun ƙarfe. Ƙarfin ƙarfin da kafofin watsa labaru za su yi tasiri a saman yana ba ku damar gama aiki da sauri, yana kuma ba ku damar cire gurɓataccen ƙasa mai taurin kai kamar sutura mai nauyi, fentin ruwa mai ƙarfi, da sauransu. Matsakaicin kai tsaye yana da madaidaicin patter wanda ya sa ya haifar da zafi mai zafi fiye da tsarin siphon kuma yana ba da abrasive kusan ninki biyu na hanyoyin isar da siphon. Majalisar ministocin da ke amfani da matsa lamba kai tsaye suna aiki akan iskar da ba ta da ƙarfi kuma tana samar da ƙarin zafi mai jujjuyawa fiye da nau'ikan siphon. Wannan yana ba da damar matsa lamba kai tsaye don yin abubuwan da siphon baya iya yi. Kamar yadda matsa lamba kai tsaye ke ba da tsarin da aka fi mayar da hankali na isarwa abrasive, yana da kyau a cire gurɓataccen ƙasa mai taurin kai kamar sutura mai nauyi, fentin ruwa mai ƙarfi, da sauransu. Kuma matsa lamba kai tsaye na iya tura abrasive ta cikin ramukan da aka haƙa ta hanyar amfani da ɓangaren azaman bututun iska. Siphon ba zai iya ci gaba da isarwa ba lokacin da aka riƙe bututun ƙarfe kusa da saman ɓangaren ko a gaban rami da aka haƙa.

undefined

TUNANIN KARSHE

Mai fashewar matsa lamba kai tsaye yana samun mafi girman juzu'i, saurin gudu, da inganci. Duk da haka don ƙananan aikin fashewar taɓawa ko lokacin da kasafin kuɗi ya damu kuma aikin ba shi da girma sosai, to, tukunyar fashewar siphon shine zabi mai kyau.

 

Da kyau, BSTEC kuma ta ba da bututun iska mai inganci da kayan haɗi don nau'ikan biyu.

Aiko da wasiku
Da fatan za a yi sako kuma za mu dawo gare ku!