Nau'in Masu fashewa

Nau'in Masu fashewa

2022-11-16Share

Nau'in Masu fashewa

undefined

Idan kana da saman karfe wanda ke buƙatar tsaftace tsatsa ko zafin da ba'a so, zaka iya amfani da fashewar yashi don kammala aikin da sauri. Sandblasting hanya ce mai tasiri don yin tsaftacewar ƙasa da shirye-shiryen ƙasa. Yayin aiwatar da aikin fashewar yashi, ana buƙatar sandblasters. Akwai nau'ikan yashi iri uku daban-daban don mutane za su zaɓa daga gwargwadon bukatunsu.

 

Matsi Blaster

Masu fashewar matsa lamba suna amfani da jirgin ruwa mai matsi cike da kafofin watsa labarai masu fashewa kuma ƙarfin yana shiga cikin bututun fashewa. Masu fashewar matsi suna da ƙarfi fiye da siphon sandblasters. Kafofin watsa labaru masu banƙyama a ƙarƙashin karfi mafi girma suna da tasiri a kan manufa kuma suna ba da damar mutane su gama aiki da sauri. Saboda yawan matsinsa da ƙarfinsa mai ƙarfi, matsi mai fashewa ya fi tasiri don cire gurɓataccen ƙasa mai taurin kai kamar murfin foda, fenti na ruwa, da sauran waɗanda ke da wahalar tsaftacewa. Ɗaya daga cikin rashin lahani na mai fashewar matsa lamba shine cewa farashin ya fi girma fiye da siphon sandblaster. Haka kuma, na'urar fashewa don matsi mai fashewa na iya yin rauni da sauri fiye da siphon sandblaster saboda lalacewa da tsagewa da ƙarfi.


Siphon Sandblaster

Siphon sandblasters suna aiki da ɗan bambanta fiye da masu fashewar matsa lamba. Siphon sandblaster yana amfani da bindigar tsotsa don jan kafofin watsa labarai ta cikin bututun iska, sa'an nan kuma isar da shi zuwa bututun fashewar. Siphon blaster ya fi dacewa da ƙananan wurare da ayyuka masu sauƙi saboda yana barin ƙirar anga mara ƙarfi. Abu mai kyau game da siphon sandblasters shine yana buƙatar ƙaramin farashi fiye da masu fashewar matsa lamba. Suna buƙatar ƙasa da kayan aiki fiye da masu fashewar matsa lamba, da sauran sassa masu maye kamar bututun fashewa ba za su ƙare da sauri a ƙarƙashin ƙananan matsi ba.


Tunani na ƙarshe:

Idan kuna gaggawa kuma ba za ku iya yin aikin a kan lokaci ba ko da alama ba zai yuwu a cire gurɓatar ƙasa kwata-kwata ba. Ya kamata ku zaɓi matsi mai fashewa don aikin. Don ƙaramin aikin fashewar taɓawa, zabar abin fashewar matsi wani ɓarna ne na kuɗi. Siphon sandblaster zai cika buƙatun ku don ayyukan samar da haske.

undefined



Aiko da wasiku
Da fatan za a yi sako kuma za mu dawo gare ku!